3 ตอบกลับ

บ้านนี้พ่อบ้านขี่มอเตอร์ไซค์ตกหลุมค่ะเราเป็นคนซ้อนกระแทกแรงมากแล้วเราปวดท้องตลอดไปหาหมอได้คลอดวันนั้นเลยค่ะ

ทารกมีมดลูกห่อหุ้มไว้อีกทีค่ะ การเกิดอันตรายจากการกระแทกมีน้อยมากค่ะ ถ้าไม่กระแทกตรงๆเช่น ล้ม โดนชนที่ท้องแรงๆ

ขอบคุณมากเลยนะคะที่ไห้คำปรึกษา รู้สึกสบายใจขึ้นมากเลยคะ

บ้านนี้เดินทางยัน8เดือนเลยค่ะ อันตรายไม่ได้มาจากการนั่งรถกระแทกนะคะ แต่มาจากอุบัติเหตุค่ะ

ตอนกระแทกกังวลมากเลยคะ ขอบคุณสำหรับคำปรึกษาดีๆนะคะ