8 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ร่วงค่ะ แต่เราไม่โกน 4 เดือนเราพาไปเราไถเบอร์ 1 เหลือตอไว้นิดนึง ตอนนี้ 7 เดือนแล้ว ขึ้นเต็มหัวแต่ไม่ดกดำเท่าแรกเกิดค่ะ

ช่วง 4 เดือนคุณหมอบอกน้องจะผมร่วงค่ะ เดี๋ยวจะมีผมชุดใหม่ขึ้นมาแทน บ้านนี้เลยไม่โกนค่ะ ปล่อยธรรมชาติ

บ้านนี้ 5 เดือนไม่ได้โกนผม แต่ผมเส้นเล็กและพันกันมาก เลยว่าโกนแล้วเลี้ยงใหม่ค่ะ

VIP Member

บ้านน้องก็โกนตอนน้องได้2เดือนคะ ผมขึ้นนะคะ แต่ขึ้นช้าพอสมควรเลยคะ

บ้านนี้ 3 เดือน ผมร่วงเยอะมาก แต่ก็งอกใหม่มาเองค่ะไม่ได้โกน

ไถมาวันนี้เลยค่ะ​แม่ ผมน้องร่วง​ น้อง2เดือนกว่าค่ะ

บ้านนี้ก็ร่วงนะคะ แต่ก็ขึ้นมาใหม่เองค่ะ

Super Mum

เดี๋ยวผมก็ขึ้นค่ะแม่