10 ตอบกลับ

ของเราปจดมา7วัน หลังจากนั้น5วันเป็นไข้อยู่2วัน ตอนนั้นท้องแล้วแต่ยังไม่รู้ว่าท้องรอจนครบวันปจดมาก็ไม่มารอไปอีกจนถึงสิ้นเดือนของเดือนนั้น ตรวจก็ขึ้น2ขีดแบบชัดเลย

มีปวดท้องน้อยหน่วงๆ อ่อนเพลีย ตอนแรกนึกว่าเป็นผลมาจากที่เป็นไข้ เหนื่อยง่ายมาก แล้วก็ฉี่บ่อย

VIP Member

ของเราอาการมาก่อนที่จะเป็นปจด.ก็เลยลองตรวจดูเล่นแต่ดันขึ้น2ขีด มีอาการคือปวดหลังมาก เจ็บจิ๊ดๆเสียวๆที่ท้องน้อย แล้วก็เบื่ออาหาร ในรูปคือตรวจก่อนปจด.มา4วัน

ยินดีด้วยคร้า

บ้านนี้ประจำเดือนมาจนถึงเดือนสุดท้ายเลยค่ะ เค้าสังเกตุหน้าอกตัวเองค่ะมันเจ็บแล้วก็ใหญ่ขึ้นโดยเฉพาะหัวนมนะคะ นอกนั้นก็ไม่มีอาการอื่นเลย

ขอบคุณค่ะ

ของเราเป็นคนประจำเดือนมาไม่ตรงอยู่เเล้ว แต่มีอาการเจ็บหน้าอก ที่สำคัญเหม็นหน้าพ่อของลูกถึงขั้นเกลียดเลยคะ😅

บ้านนี้เหม็นอาหารที่ตัวเองชอบมากๆค่ะ ผะอืดผะอม เหมือนจะเป็นกรดไหลย้อน เลยไปตรวจดูจ้า 2ขีดชัดมาก

ของเค้า มีอาการเหนื่อยๆเพลียๆ ง่วงนอนทั้งวัน ปจด.ขาด4วันเลยลองตรวจดูก็เจอเลยจ้า

ของเราขาด 14 วันยังขาวสะอาดอยู่เลยค่ะ

VIP Member

อาการไม่มีเลยค่ะ มาสงสัยตอนฝันว่ามีเด็กผู้ชายมาขออยู่ด้วยค่ะ 55555 😅

ตรวจหรือยังคะ เป็นยังไงบ้างคะ ลุ้นแทนเลยค่ะ 🥹

บ้านนี้ ได้กลิ่นอาหารแล้วเวียงหัวจะอ้วก เลยซื้อที่ตรวจมา

สรุปแล้วเราแค่ ปจด.เลื่อน เศร้าเลยค่ะ อยากให้น้องมาไวๆจัง

บ้านนี้ปวดเต้านมเลยซื้อที่ตรวจเซเว่นมา