51 ตอบกลับ

บ้านนี้ฉีดค่ะ ตอนครรภ์4เดือน หมอว่าฉีดก็ได้ ไม่ฉีดก็ได้ แม่เลยตัดสินใจฉีดค่ะ เข็ม800 บาท

บ้านนี้พึ่งมาฉีดตอนท้องที่2ค่ะ ท้องคนแรกหมอไม่ได้ฉีดให้

ฉีดช่วง 5 เดือนค่ะ บ้านนี้คุณหมอนัดฉีดอาทิตย์หน้า

ฉีดจ้า ทั้งไข้หวัดใหญ่ ทั้งบาดทะยักเลยค่ะ

ฉีดค่ะ ทั้งบาดทะยัก ทั้งไข้หวัดใหญ่เลยค่ะ

ฉีดตอน 4 เดือนกว่าๆค่ะ เข็ม4 ร้อยกว่าบาทค่ะ

ฉีดจ้า ฉีดทั้งไข้หวัดใหญ่และบาดทะยักเลย

เค้าฉีดกันกี่เดือนค่ะนี่14wล่ะงไม่ฉีดไรเลย

น่าจะ 4 เดือนขึ้นไปมั้งค่ะแม่

บ้านนี้ยังไม่ได้ฉีดเลย เค้าฉีดตอนไหนคะ

ฉีคทุกท้อง ท้องแรกก็ฉีดท้อง 2 ก็ฉีดค่ะ