28 ตอบกลับ

VIP Member

แนะนำให้เข้ามาอ่านก่อนโพส หรือศึกษาจาก Google เราก็ท้องแรกแต่ไม่เคยมาถามอะไรแบบนี้นะโดยเฉพาะ ขึ้นสองขีดแบบนี้ท้องมั้ยคะ เอิ่มมมม🥴

เลือดออกแบบนี้ต้องทำไงคะ ทานของดำจะทำให้ลูกตัวดำไหมคะ ท้องแบบนี้ลูกสาว หรือลูกชายคะ

ขอบคุณความรู้ค่ะ แนะนำแม่ๆมาอ่านนะคะ❤️ แต่คนส่วนใหญ่ไม่ชอบอ่านชอบแค่ถาม😅

บ้านนี้จะหาความรู้ในกูเกิ้ล อย่างน้อยก็มีส่วนช่วย สำหรับแม่ท้องแรก

เข้ามากอ่านด้วยนะค่ะแม่มือใหม่ ต้องขอบคุณแอดมินมากๆคะ 👍👏🏼

อ่านกันเยอะๆนะค่าา สนับสนุนให้คนไทยรักการอ่าน😂

ไม่รู้ว่าจะเข้ามาอ่านกันรึปล่าว😅😅

อ่านแล้วจ้า ได้ความรู้ดีมากเลยครับ

VIP Member

คำถามที่ฮืตสุดกว่านั้นคือ... ท้องไหมคะ

มีอยู่ในโพสต์แล้วจ้า

แนะนำให้เข้ามาอ่านกันเยอะๆนะคะ🥰