90 ตอบกลับ

รู้ปุบไปปับเลยค่ะ เป็นห่วงชีวิตน้อยๆในท้อง เลยรีบไปหน่อย ไปตอน 5 สัปดาห์

ไปตอนรู้ว่าท้องค่ะ แต่หมอรับฝากตอน2เดือนค่ะ โรงบาลรัฐ

5เดือนค่ะ ช้ามาก เพราะปจด.มาไม่ตรงแถมขาดบ่อย 😭

บ้านนี้ตอน2เดือนค่ะ เพราะไม่รู้ว่าท้อง😆

รู้ว่าท้องก็ไปฝากเลย 5วีคกว่าพึ่งจะรู้

5w ค่ะ ตรวจรู้ว่าท้อง วันต่อมาก็ไปฝากเลย

บ้านนี้สามเดือนค่ะ ตอนนีคลอดน้องแล้ว

VIP Member

ฝากตอน7วีคค้ะ ตรวจเจอก้อใปฝากท้องเลย

5วีึคค่ะ ตั้งแต่ประจำเดือนขาดเลยค่ะ

ตรวจแล้วขึ้น 2 ขีด ก็ไปฝากเลยค่ะ 6 week