22 ตอบกลับ

เมอรี่ +แบมบี้+ดูดูเลิฟค่ะ ใช้ดี ความนุ่ม ซึมซับดีเยี่ยม และที่สำคัญ3ตัวนี้มีความคล้ายคลึงกันมากค่ะ จากที่ลองใช้ยี่ห้ออื่นหลายๆยี่ห้อ

ให้ลูกใส่ Huggies ค่ะ เพราะแต่ก่อนลูกเป็นผื่นแพ้ผ้าอ้อม เลยเลือกยี่ห้อนี้รุ่น Soft&Slim ที่นุ่ม อ่อนโยน และระบายอากาศได้ดี ไม่อับชื้น

เราใช้มามี่ห้อสีทองตั้งแต่ทารกถึงปัจจุบันหกเดือนกว่าๆแล้ว เพราะว่าเก็บฉี่ดี ซึมซาบดี ลูกไม่แพ้ ระบายดี

VIP Member

บ้านนี้ให้ตัวเล็กใส่ ฮักกี้ จ้า ตอนนั้นเลือกเพราะพี่สาวแนะนำมาว่า ซึมซับดี และระบายอากาศดี

VIP Member

Huggies Soft&Slim ค่าา เพราะลูกนี่กำลังถึงวัยคลาน ต้องใส่ผ้าอ้อมที่ช่วยให้ขยับตัวสะดวก ๆ หน่อย

VIP Member

ฮักกี้ส์ค่ะ เลือกเพราะขอบขา ขอบเอวนุ่มมากเหมาะกับลูกนี่ที่จ้ำม่ำ ไม่เป็นรอยแดง

VIP Member

เราชอบฮักกี้ค่ะ โดยเฉพาะรุ่นใหม่ เพราะมันเบา บาง ใส่สบาย และซึมซับดีค่ะ

เชียร์ Huggies นะคะ เพราะลูกเราใส่แล้วไม่มีปัญหากวนใจจากผื่นแพ้ผ้าอ้อมเลย . .

มามี้สีส้ม+ฮักกี้ค่ะ ฮักกี้จะซึบซับได้ดีมากๆ.เหมาะสำหรับใส่นอนกลางคืน

VIP Member

ทีมฮักกี้ อีกหนึ่งเสียงค่ะ ใช้เพราะระบายอากาศดี ไม่อับชื้นเลย