31 ตอบกลับ

บ้านยังชื้อไม่ครบเรยค่ะแอบแม่ผัวชื้อเอาเค้าห้ามชื้อไว้ก่อนน่าเบื่อมากค่ะกำหนดคลอด24กุมภาจ้า🤣🤣

เตรียมกระเป๋าแล้วค่ะ 2 กุมภา ถ้าคลอด 19 กุมภา ได้ดีมากน่ะคะ เป็นวัน ภูมิปาโลฤกษ์ ตรงกับวันพุทธ

ซื้อของเตรียมไว้แล้วแต่ยังม่ได้ซักเลยค่ะอิอิ หมอนัด19กุมภาเช่นเด้วกันค่ะ

เป้นไปได้อย่าพึ่งซื้อน้ะค้ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ เตรียมได้2อาทิตย์ แล้ว ลูกคนที่2ค่ะ🥰🥰🥰

ซักเตรียม​แล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้จัดกระเป๋า​หิ้ว 7กพ​63​

เตรียมไว้หมดแล้วเช่นกันค่ะ ผ่าคลอด 15 กุมภาพันธ์

VIP Member

13กุมภาพร้อมหิ้วแล้วจ้าาาใส่ถุงไว้กลัวฝุ่นเกาะ

บ้านนี้21 ก.พ เตรียมแล้วแต่ยังไม่จัดใส่กระเป๋า

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างเรย 17ก.พ

19 ก.พ เหมือนกันค่ะครบแล้วค่ะรอแต่หิ้ว😊😊😊