25 ตอบกลับ

1 เดือนค่ะ เหลือปีกมดลูกข้างขวาข้างเดียวด้วยค่ะ ข้างซ้ายโดนตัดไปเพราะช็อกโกแลตซิสส์ค่ะ

บ้านนี้คุมกำเนิดมา3ปี แล้วมากินยาคุมปรับฮอร์โมนอยู่3เดือน ตอนนี้ท้องได้4เดือนแล้วคะ

ปล่อย 3 เดือนค่ะ +ทานยาสมุนไพรคุณสัมฤทธิ์กระปุกสีชมพูด้วย ติดเร็วมากค่ะ

2 อาทิตย์จ้า ก่อนหน้านี้ไม่เคยกินยาคุม ไม่เคยฉีด ติดง่ายมาก

บ้านนี้ปล่อยมา5ปีกว่าเลยค่ะ ไม่ได้คุมกำเนิดใดๆเลย

บ้านนี้ตั้งใจปล่อย ทำทุกทาง เดือนเดียวมาเลยค่ะ

ใช่ค่ะ

บ้านนี้คุมกำเนิด 7 ปี ปล่อยสี่เดือนถึงติดค่ะ

บ้านนี้หยุดกินยาคุมไปเดือนเดียว ติดเลยจ้า

บ้านนี้ปล่อยมาเกือบ 4ปีค่ะ ตอนนี้ 18wแล้ว😍

บ้านนี้ปล่อยเดือนเดียวติดเลยจ้าาา