52 ตอบกลับ

ตั้งไว้ 7วันเลยค่ะ เกิดวันไหนเอาชื่อนั้น เพราะเน้นชื่อที่ไม่มีตัวกาลกิณี จันทร์-อาทิตย์ แต่ชื่อเล่นมีชื่อเดียว ชื่อ น้องพรีเมียร์

พ่อของลูกจะให้ชื่อใบเฟิร์นส่วนเเม่เเฟนอยากให้ชื่อนโม😁😁เลือกไม่ถูกเลยคะ

บ้านนี้ชื่อ น้องข้าวเหนียวค่ะ ไม่รู้โตมานางจะปลื้มชื่อตัวเองรึเปล่า😅😅

VIP Member

บ้านนี้ได้ลูกสาว ชื่อจริงยังไม่ได้ค่ะ ชื่อเล่น ยีนส์ (Jeans) ชื่อแมนมากค่ะ

คิดไว้2ชื่อค่ะเลือกไม่ถูกเลยจะคลอดแล้ว น้องส้มส้ม น้องไนร่าค่ะ

TapFluencer

ตั้งไว้ น้อง นลิน จ้า เพราะ พี่ๆชื่อ นะโม นที นภัส 😅

บ้านนี้ชื่อ น้องออมสิน เพราะพี่ชายชื่อพี่อั่งเปา

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศ แต่ทีชื่อรอ ทั้ง2เพศแล่วค่ะ

บ้านนี้ลูกสาวชื่อน้องตังตัง คะ เเม่🥰🥰

น้องเจ้าเอยค่ะ เรียกสั้นๆว่าน้องเอย