9 ตอบกลับ

แล้วก็โลชั่นของวาสลีนอีกตัวค่ะ แต่จางๆลงนะคะไม่หาย บ้านนี้หน้าอกแตกยับ มีแพลนว่าจะเก็บตังทำเลเซอร์ค่ะ🤣😂

ใช้จนตอนนี้ 37 วีค ไม่แตก ไม่คันเลยค่ะ กลิ่นหอมอ่อนๆ ไม่เหนียวเหนอะหนะด้วย

Search facebook:Cocoro Thailand เลยค่า

ลายแล้วไม่หายค่ะ.. แค่จาง แต่ป้องกันมีค่ะ.. ใช้หลายตัวเลย ใส่วิ๊งค่ะ

VIP Member

ต้องทาก่อนที่จะแตกลายค่ะ ถ้าแตกลายแล้วแก้ไม่หายแค่ทำให้จางลง

VIP Member

ได้แค่จางลงจากสีเข้มๆเป็นขาวค่ะ เราใช้ อีพ บูสเตอร์

VIP Member

นี่ก้ลายเหมือนกันค่ะ ำยายามทาครีมให้มันจางลงๆ

จางไหมค่ะ

ท้องลายแก้ไม่หาย ดีสุดช่วยให้จางลงค่ะ

ท้องลายแก้ไม่หายค่ะ ได้แค่จางลง

VIP Member

ทาคะ