11 ตอบกลับ

ใช้จอน์สันค่ะ. เเบบกระปุก. ทาเช้า. ทาเย็น. หน้านุ่มมากค่ะ. ไม่เเห้งด้วย. รอยสิวดำที่เป็น ๆก่หายค่ะ. 😉

เราใช้ครีม เป็นเซรั่ม ซองๆ ตามเซเว่น แล้วทากันแดดซองๆ กลิ่นอ่อนดีค่ะ ไม่แพ้กลิ่นด้วย

บ้านน้ำใช้น้ำตบเห็ดของ Origins ค่ะ เป็น ออร์แกรนิค หน้าชุ่มชื่นดีค่ะ แถมสิวหายด้วยค่ะ

ใช้น้ำตบเห็ดและเซรั่มออร์แกนิคของ Origins​ค่ะ แต่ราคาแอบสูงนิดหน่อยนะคะ

ใช้จอนสันขวดสีชมพูค่ะเราใช้ประจำแต่ก่อนหน้าแห้งตอนนี้หายแล้วจ้า

ใช้โลชั่นจอนสันทาบางๆจ้า บ้านนี้หน้าแห้งมากเลยลองใช้ดู ปลอดภัยจ้า😊

ขอบคุณมากๆเลยจ้าา

บ้านนี้หน้ามันมากค่ะ..ทาแป้งแปบเดียวก็มันแล้ว

VIP Member

รอฟังด้วยค่าา รู้สึกโทรมๆ

Super Mum

ฮาดะลาโบค่ะ / ไบโอเทอม

ใช้ว่านหางจระเข้ค่ะ