15 ตอบกลับ

บ้านนี้ทยอยซื้อ ตอน 30วีคค่ะ ประมาณ 7เดือนครึ่ง ถ้าแม่ใจร้อนน่าจะรอสัก20วีครู้เพศน้อวก่อนแต่ถ้าอยากซื้อเลยก็เลือกสีที่ใช้ได้ทั้ว2เพศ แม่ซื้อของครบน้องก็8เดือนพอดีค่ะทยอยซัก ไปก่อน1รอบ กะว่า9เดือนถ้าทำไหวก็จะซักอีกรอบ

ตอนท้องแฟนเราทำงานคนเดียวแถมยังอยู่ไกลไม่มีเวลาพาเราไปซื้อส่งแต่เงินมาให้เราแยกค่าของลูกใส่กระปุกไว้พอแน่ใจว่าลูกเเข็งแรงไม่ผิดปกติจะอยู่กับเราถึงวันคลอด อิแม่ก็จัดเต็มมีของมาส่งทุกวันจนขนส่งจำบ้านได้555

ค่อยๆถยอยสั่ง

ถ้าแม่ไม่ถือเคล็ดอะไร ซื้อเตรียมได้เลยจ้า ท้องใหญ่แล้วจะลำบากเอา ของเราบ้านแฟนไม่ค่อยให้เตรียมอะไรเยอะ แต่ก็ต้องเตรียมไว้เราใช้แฟนซักผ้าลูกเลย ท้องเราใหญ่เรานั่งไม่ไหว

ของเราไม่แน่รู้กี่วีค แต่ 9 เดือนนู้นแหละจ้า

ตามที่คุณแม่สะดวกค่ะ บ้านนี้4เดือนก็เริ่มเตรียมซื้อไว้ มีตังค์ก็ซื้อๆไว้ จะได้ไม่มีปัญหาตามมาค่ะ

ท้องโตก็ยังไหวค่า ไม่น่าจะเป็นอุปสรรคขนาดนั้น เรา 5 เดือนยังไม่ซื้อเลยสักชิ้น รอ 7 เดือนค่อยซื้อ

จริงๆรอรู้เพศลูกก่อนก็ได้นะคะ ท้องน่าจะโตช่วงหลัง4เดือน บางคนก็โตตอน6-7เดือนก็มี

รู้เพศค่อยซื้อก็ได้ค่ะ เราซื้อตอน7เดือนขี้เกียดไปเดินซื้อ อาศัยซื้อออนไลน์ค่ะ

พอดีแฟนเป็นทหารเลยต้องค่อยๆเตรียมเอง

เราซื้อตอน1เดือนค่ะตอนนี้2เดือนแล้ว ซื้อใว้ก่อนกลัวเงินไม่พอค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เริ่มซื้อ 8 วีค ของครบตอน 26 วีคค่ะ

บ้านนี้ พอรู้ว่าท้องก็ซื้อเลยค่ะ 555

ขอบคุณคร้า