42 ตอบกลับ

ตอน4เดือนน้ำหนักลงมากเลยค่ะ จนถึงเดือนที่6จนตอนนี้9เดือนน้ำหนักขึ้น1โล ตอนนี้น้ำหนักคงที่ไม่ขึ้นไม่ลงค่ะ

VIP Member

ตอนนี้5เดือนกว่าๆค่ะ ก่อนท้อง 46-47 พอเริ่มท้องได้ประมาณ1เดือน นน.ขึ่นตลอด ตอนนี้54เเล้วค่ะ ขึ้นเยอะม๊าก😂

VIP Member

* 4เดือนครึ่ง ขึ้นมา3โลงับ แต่ดูตัวเล็กอยู่ น่าจะลงลูกค่ะ หมอบอกน้ำหนักดีคร้าบ

ของเรา4M3Wขึ้นมา 2.3 kgค่ะ น้อยไปรึเปล่าหรือปกติคะ แต่คุณหมอไม่ได้ทักอะไรค่ะ

ตอนท้อง 4 เดือนไม่ขึ้นเลยค่ะ ลดค่ะ ตอนนี้ 5 เดือน 27 วันขึ้นมา 3 kg. ค่ะ

คุณหมอที่ฝากครรภ์แนะนำให้ทำน้ำหนักให้เพิ่ม 2 ขีด/สัปดาห์คะ

5เดือนกว่าแร้วยังม่ขึ้นเรยค่ะน้ำหนักยังคงที่เมิลเดิม

19วีค ขึ้นมา3โลแล้ว😅😅😅คุณแม่อ้วนกินอยากเดียว😅😅😅

VIP Member

บ้านนี้ 4 เดือนยังใม่ขึ้นค่ะ มาขึ้นช่วง 5-6 เดือนค่ะ

ตอนที่ได้ 4 เดือน น้ำหนักลงไป2 โล มาขึ้นตอน 6 เดือน