1239 ตอบกลับ

39+2 มีขึ้นท้องเหมือนกันค่ะแต่ไม่เยอะแค่3-4จุด

เป็นค่ะตามหน้าอกลำคอหลังเยอะมากเลย

27+6 เริ่มขึ้นแล้วค่ะเเล้วคันมากแต่เกาไม่ได้

บ้านนี้เป็นตุ่มขึ้นขาค่ะ ท้องมีเป็นบาฃจุด

เป็นค่ะ แต่ห้ามเกานะคะ ลูบๆเอา ไม่งั้นแตก 555

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะแต่ไม่ค่อยเยอะ34+3

VIP Member

เป็นเหมือนกันคะเริ่มตั้งแต่ท้อง 2 เดือนเลย

เป็นค่ะขึ้นใต้สะดือคันที่สุดแต่เกาไม่ได้

บ้านนี้ยุงกัดม่ได้เลยคันมากๆเกาจนเป็นแผล

เคยเปงตอนอายุครรภ์ 5เดือนกว่าเกิดิาการคัน