1239 ตอบกลับ

ควรเปลี่ยนโลชั่นหรือสบู่ที่อ่อนต่อผิวนะคะ

เป็นค่ะ 22+5วีค ผื่นชอบขึ้นตรงท้องแขนขาคันมาก

เป็นเหมือนกันค่ะแต่เป็นไม่เยอะแค่หน้าท้อง

เป็นค่ะตอน24วีค คันมากๆค่ะทั่วทั้งตัวเลยค่ะ

เป็นค่ะ คันมาก แอบเผลอเกาด้วยตอนกลางคืน

บ้านนี้เป็นที่ขาคะเหมือนมีเเมลงกัด คะนมาก

เป็นจ้า เต็มท้องเลยจ้า เกาจนแสบไปหมดเลยจ้า

เรา35weeksเป็นเหมือนกันเม็ด2เม็ดเพราะเราไม่เกา

34+1ค่ะ ทาน้ำมันมะพร้าว​สะกัดเย็นไม่เป็นนะคะ

เป็นค่ะ2ท้องเลยคันมาก แต่ไม่กล้าเกากลัวแตก