1239 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นเฉพาะตอนเหงื่อออกค่ะ ทาคารามายเช้ามาหาย พอร้อนก็ขึ้นอีกค่ะ

ของเราขึ้นแล้ว เพิ่ง 24 w.เอง คันมาก เปนรอยแผลเป็นเลย แต่ยังไม่เยอะถึงท้อง

เราเป็นนะแต่ไม่เยอะขนาดนี้คันยุบยิบๆเลย พยายามจะไม่เกากลัวแตกเป็นรอย

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะขึ้นทั้งท้อง-หลัง-หน้า-หน้าอก ขึ้นเต็มตัวเรยค้ะคันมาก

เป็นค่ะ ยิ่งเกายิ่งคัน ตอนนี้คลอดแล้วก็หายคัน แต่ทิ้งรอยไว้เต็มเลยค่ะ

เรา23w ขึ้นท้องขึ้นหลังขึ้นอก สิวบุกหน้าด้วยจ้า ไม่รู้จะคันตรงไหนก่อนดี

เป็นเหมือนกันเลยคะ ขึ้นที่ขาคันมาก ไม่เกาก็ทนไม่ได้ ขาลายเลยจ้าตอนนี้

เป็นเหมือนกันค่ะพอหายก็จะเป็นจุดดำๆเครียดมากเพราะรักษารอยดำยาก

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ทรมานมาก เกาก้อม่ใด้ ขึ้นที่ท้องกับ ขา ที่เยอะๆค่ะ

บ้านนี้ 34 w ค่ะ มีผื่นแดงๆแบบนี้แต่เป็นที่ต้นขาค่ะ น่าจะเป็นเพราะพดร้อน