8 ตอบกลับ

บ้านนี้น้องเป็นแบบนี้ด้วยไปหาหมอคลินิก1หมอบอกเป็นกลากน้ำนมเอายามาทายิ่งทายิ่งลาม คลินิก2หมอบอกเป็นภูมิแพ้ผิวหนังหมอหัยยามาทาสองวันหายเลย แล้วตอนนี้แม่ให้น้องใช้ยูเซอรีนโอเมก้าซูตติ้งครีม เพราะรู้สึกเหมือนน้องผิวแห้งด้วย

ดูดีๆนะคะ..อาจไม่ใช่แค่กากน้ำนม..ลูกบ้านนี้แพ้นมวัวค่ะ..เริ่มต้นอาการแบบนี้เลยค่ะ..ให้น้องหายไวๆนะคะ

ลูกสาวก็เป็นแบบนี้ที่บ้านใช้น้ำเกลือซื้อที่ร้านขายยาเช็ดทุกวันค่ะ

หายไหมคะแม่ แล้วน้องจะแสบไหม

ขอแนะนำตัวนี้ค่ะใช้ดีบอกต่อ​ ลูกแม่บ้านนี้ใช้ตั้งแต่เกิดค่ะ

ขอบคุณคำแนะนำน่ะค่ะ ตอนกำลังสั่งแล้วค่ะเห็นรีวิวเยอะ

แม่ควรหาหมอนะคะ หมอจะให้ยามาทา งดทาแป้งงดหอมไปก่อนค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ🙏

ลองใช้ตัวนี้ดูค่ะแม่บ้านนี้ซื้อมาทางเฟส

บ้านนี้ใช้ ซูโดครีม ค่ะ หายเร็วดีค่ะ

มีรูปกระปุกไหมคะแบบไหน

บ้านนี้ใช้ ยูเซอรีน โอเมก้า

หายไหมคะ