42 ตอบกลับ

เคยกินตั้งแต่ 3-9เดือนค่ะ ตอนคลอดน้องตัวสะอาดผิวใส ไม่มีไข

กำลังทาน1กระปุก เลือกอยู่2กระปุกอยากส่งต่อเหมือนกันค่ะถูกๆ

กระปุกละ600ส่งให้ฟรีเลยค่ะ☺️☺️

VIP Member

บ้านนี้ทานตัวนี้ยุ่จ้า กินผสมกันนมกินง่ายมากก่วาจ้า💕💕

ทานอยู่คะ ส่วนตัวเป็นคนทานยาก เลยผสมกับน้ำเต้าหู้ทานคะ

ดีค่ะ น้ำหนักลงน้องดีมากค่ะ ตรวจน้ำตาลไม่เจอเลยค่ะแม่

ทานอยู่เหมือนกันค่ะ เหลือ2กระปุก อยากส่งต่อ 400/กระปุกค่ะ

ทักไลน์ไปแล้วนะคะ

ทานไป4กระปุกแล้วคะ ส่วนตัวชงทานกับนมคะจะทานง่ายขึ้น

เคยทานดีมากแต่ตอนท้องทานไม่ได้เรยยยเลียนอ่ะจะอวก

ทานไป2กป.เหลือ4กป.ค่ะเเล้วก็ไม่ได้ทานขี่เกียจชงค่ะ😆😆

มันดีไหมคะ

ดีค่ะ ทานแล้วนำ้ตาลไม่ขึ้นค่ะ ควบคุมนำ้ตาลได้ค่ะ