42 ตอบกลับ

ทานตั้งแต่ 8w จนตอนนี้ 32w หมดไป 6 กระปุก ส่วนตัวทานง่าย ทานดี ช่วยเรื่องเบาหวาน ตะคิว ได้ดีค่ะ

เคยทานค่ะ ซื้อมา3กระปุกเหลืออยู่1กระปุกค่ะ ส่งต่อค่ะ 500บาทส่งฟรี สนใจทักลายมานะคะ kloykam2529😁😁

ทานตั้งแต่ท้อง5เดือนจนตอนนี้38วีคแล้วค่ะ น้ำตาลไม่ขึ้นเลย ตะคริวก็ไม่เป็นค่า

ทานอยู่ค่ะ ทานมาตั้งแต่ยังไม่ตั้งครรภ์ หมดไปหลายกระปุกแล้ว ผสมกับนมก็อร่อย

ทานอยู่คะ มี2กระปุกอยากส่งต่อคะส่งฟรีกระปุก 500เหมา2กระปุกลดได้คะ

ทานอยู่ค่ะลดน้ำตาลในเลือดได้ดีมาก👍 ทานผสมกับนมจะทานง่ายค่ะ❤️

ทานอยุ่ค่ะ พึ่งเริ่มทาน กินยากนิดหนึ่ง แต่เพื่อลูกก็กินค่ะ

ชื้อมา1กป. ส่วนตัวคิดว่าทานยาก เปิดกป.มาพึ่งทานไป3-4ครั้งเอง

บ้านนี้กำลังทานอยู่ค่ะ แต่ทานยากมากค่ะ ทานบ้างไม่ทานบ้าง

ซื้อมา3กระปุก ทานปุกแรกยังไม่หมดเลยค่ะ ทานค่อนข้างยากค่ะ