144 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ 20 พ.ย ท้อง2 ผู้หญิง ป้าหมอบอกจิ๋มชัดเจนมาก เราดูไม่รู้เรื่องหรอก แต่มานอยกับคนรอบข้างนี้สิ บอกว่าเชื่อหมอเยอะก่ไม่ดีว่างี้ ซาวเป็นหญิงออกมาเป็นชายก็มี

17.พ.ย.​จ้าา​ ซาวรอบแรก​ 16สัปดาห์​ หมอบอกผู้หญิง​ พอนัดครั้งที่​ 2​ 20สัปดาห์​ บอกผู้ชายยย​ 555​ ยังไงก็ลูกเราา​ รักหมดค่ะ​ ขอให้แข็งแรงก็พอ​ 🥰🥰

ใช่ค่ะ ยังไงก็ลูกเรา ยินดีด้วยนะคะ

บ้านนี้ก็พฤศจิกา เหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด17ค่ะลูกสาวเหมือนกันค่ะ หมอบอกชัวร์ เหนเปนกลีบเลยจร้า

ลูกสาวค่ารูปนี้เพิ่งซาวน์ตอน 20 weeks ( เพิ่งไปซาวน์มา วันอาทิตที่ผ่านมานี้เองค่า)กำหนดคลอด ต้นธค. ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ เย้ๆ

30พ.ย หมอบอก70%น่าจะเป็นลูกสาวจ้า เห็นไม่ชัด แม่ก้อแอบลุ้นให้เป็นลูกสาว😁

อยากได้ลูกสาวเหมือนกันคะ 29 พ.ย คุณหมอยังไม่ซาวด์ให้เลย 😂

ของเราก็ 21 พ.ย.คะ ผู้หญิงเหมือนกัน รู้เพศตอน 18W เห็นถึงปากมดลูกเลยหมอบอก 55555

กำหนดคลอด​ 8​พ.ยค่ะนั่งนอนลำบากมากตะแคลงซ้ายอย่างเดียวถึงหายใจออก

กำหนดวันเดียวกันเลยคะ แต่ก็ไม่แน่มี+ -ได้ ผช.จร้า (ท้อง3ปิดอู่ยาวๆ)😅

วันนี้23/7/62ไปซาวด์มาค่ะแต่น้องนอนตะแคงคุณหมอเลยดูไม่ออกว่าเพศไหน

เหมือนตอนแรกของแม่บ้านนี้เลยค่ะ คุณพ่อยังคาใจวันนี้ไปซาวอีกทีน้องให้ดูชัดมาก สาวน้อยเลยจร้า

29 พ.ย จ้า คุณหมอยังไม่ซาวด์ให้เลยคะ รอเดือนหน้า แม่นี่ลุ้นมากๆ 😆