21 ตอบกลับ

บ้านนี้กินได้แค่นมแอนมัมค่ะนมอย่างอื่นรู้สึกกินยากบางทีดื่มเข้าไปก็อ้วกออกมา🤧

เราชอบกินเเบบชงอุ่นค่ะ​ เเต่เราใส่เเค่4ช้อนค่ะ​ รุ้สึกว่ามันข้นมาก

Super Mum

สลับทานเป็นนมตราหมี นมถั่วเหลือง นมกล่องUHT นมจืดทั่วๆไป สลับทานได้จ้า

ขอบคุณมากๆค่ะ ปกติทานนมหมี แต่อันนี้มีเซลล์แนะนๆให้ลอง

บ้านนี้ดื่มแต่แอนมัม รสจืด รสผลไม้รวม แบบกล่องอร่อยมากกกว่าค่ะ

ลูกคนแรกเราเคยคะโอดทนเอานะลูกเรียนเก็งมากได้ทุนทุกปีนมดีนะ

VIP Member

บ้านนี้ดื่มแบบนั้แหละจ้า ดื่มทุกวัน ไม่รู้ฝืนกินได้ไง555

กินเหมือนกันค่ะเห็นข้างกล่องบอกชงใส่น้ำเย็นได้ค่ะ

กินยากเหมือนกัน เลยชงใส่กับผงไมโลค่ะ

แอนมัมรสจืดจะทานง่ายกว่าค่ะ

ลองเปลี่ยนตัวอื่นดูค่ะ