83 ตอบกลับ

VIP Member

แม่บ้านนี้ 22+6 จร้า 💓💓มีแนวโน้มเป็น ผญ.จ๊ะ

VIP Member

5เดือนค่า ยังไม่ทราบเพศเลยค่ะ รอวันที่24นี่ค่ะ

5เดือน 3วัน บ้านนี้หมอชาวด์บอกว่าผู้หญิง70%

ดีใจด้วยนะค่า บ้านนี้อยากได้ผญ😍😍

5เดือนกว่าจ้าา ไม่ทราบเพศเหมือนกันเลยย

ท้องใหญ่เท่าเราเลย แต่เรา 34วีค6วันละค่ะ

19+3 คะ หมอบอกเพศชายไม่100%รอซาวอีกที25นี้คะ

VIP Member

กำหนดคลอด4มิถุนายน ยังไม่รุ้เพศเลยค่ะ

20+1 กำหนดคลอด 31 พ.ค. (ท้อง2)ผู้ชาย ครับผม

ท้องแรก 5เดือน2วันจ้า #หมอบอกเพศหญิง.

ดีใจด้วยจ้า

5เดือน พอดีค่ะ พึ่งออกแค่นี้เองค่ะ