7 ตอบกลับ

บ้านนี้ 400 บาทค่ะ รอบแรกไม่ผ่าน รอบสองก็ไม่ผ่านค่ะ🤣 เป็นเบาหวานขณะตั้งครรภ์เรียบร้อย อีกสองอาทิตย์หมอนัดตรวจน้ำตาลอีกรอบ

ไม่ค่อยได้กินหวานเลยแม่ แต่ก็เป็น เพราะอีซูลีนร่างกายเราเองที่ไม่ดี ไม่มีกรรมพันธุ์ด้วยนะ

แต่ละที่ราคา ไม่เท่ากันค่ะ บ้านนี้ฝากโรงพยาบาลเอกชน กลืนน้ำตาลครั้งละ300 บาท บ้านนี้โดนไป2รอบ แต่จะไปหนัก ยา +Us+ค่าหมอ

บ้านนี้รอบแรกก็เกินเหมือนกัน วันอาทิตย์นี้นัดอีกรอบเดี้ยวมาบอกราคานะคะว่าประมาณเท่าไหร่

รพ.รัฐ เสีย30บาท ใช้สิทธิ์บัตรทองค่ะ

บ้านนี้ รอบ100กรัม เสียไป800บาทค่ะ

แต่ละที่ ราคาไม่เท่ากันจ้า

ของเรา 380 บาท ค่ะ