21 ตอบกลับ

บ้านนี้17วีคเมือนกันท้อง2ยังเงียบคะ เป็นคนท้องหนา หน้าไม่แตกลายเลยคะ แต่ไปแตกลายที่ข้างสะโพก

ของเรารู้สึกน้องตอดตอน 20Week ค่ะ และประมาณ 24 Week รู้สึกน้องดิ้นค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกเริ่ม​ตอดตั้งแต่​16สัปดาห์​แล้ว​ค่ะ​

บ้านนี้18สัปดาห์ท้อง2ค่ะรู้สึกแค่ตอดนิดๆค่ะ

ทางนี้17สปดาห์6วันยังไม่รู้สึกเลยคะท้อง2

เราเป็นคนหน้าท้องหนารู้สึกตอน 20 วีคค่ะ

เราเป็นคนหน้าท้องหนาน้องต็อด20 วีคค่ะ

ของเราตอดตอน21 วิก ตอนแรกก็กังวนมาก

เรา22wตอดค่ะ ไม่ถึง26wไม่ผิดปกตินะคะ

บ้านนี้ตอดตอน 18วีคค่ะ ตอดบางช่วง