47 ตอบกลับ

ทางนี้ได้ตรวจเลือด ทั้งเจาะน้ำคร่ำ หนักเอาเรื่องอยู่ แต่ก็ผ่านมาได้

VIP Member

หนูอายุ20 ได้คัดกรอง ทั้งเจาะเลือดและเจาะน้ำคล่ำ โรงบาลรัฐคะ

บ้านนี้ตรวจค่ะหมอแนะนำอะไรตรวจหมด อย่างน้อยก็เพื่อความสบายใจ

บ้านนี้อายุ22ก็คัดกรองค่ะ หมอบอกสามารถเป็นได้ทุกช่วงอายุค่ะ

อายุ31จะได้เจาะเหมือนกันค่ะ หมอนัดเจาะสิ้นเดือนนี้แอบกลัว

หมอจะให้ตรวจทุกคนนะค่ะ ถ้าอายุครรภ์ไม่เกินที่กำหนด

ของเราประกันสังคมโรงบาลเอกชน เสียเงินตรวจนิฟเองค่ะ

ตรวจค่ะ ทางนี้ได้ตรวจนีฟ เพื่อความสบายใจจ้า

ของเรามีคชจ.10500 ค่ะ ข้อดีคือเราไม่ต้องไปเจาะน้ำคร่ำ ผล99.99%

บ้านนี้อายุ25 เลือกตรวจนิฟค่ะ เพื่อความสบายใจ

ตรวจคะ 30ปี ตรวจ12วีค ตรวจนิฟคะ คลินิก12000 รุ้เพศด้วยคะ