8 ตอบกลับ

บ้านนี้ 5 เดือนท้องยังไม่ออกค่ะ พอเลย 5 เดือน เท่านั้นแหละโตแบบรวดเร็วมากค่ะ🤣อันนี้ถ่ายไว้ตอน 23w 4d กางเกงยีน​ส์แบบธรรมดาทั่วไปถ้าเลี่ยงได้ก็เลี่ยงนะคะเพราะเกงยีนส์​ส่วนใหญ่ชอบรัดช่วงหน้าท้องค่ะ แต่ถ้าใส่กางเกงยีน​ส์สำหรับคนท้องก็ไม่เป็นไรค่ะ

TapFluencer

ถ้าเป็นกางเกงยีนส์สำหรับคนท้องโดยเฉพาะก็ไม่เป็นอะไรค่ะ ท้องอาจจะออกน้อย แต่ก็พยายามใส่เสื้อผ้าที่สบายตัวจะโอเคกว่าค่ะ

ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ เหมือนคนมีพุงเฉยๆ

ท้อง5เดือน ระดับมดลูกก็ขึ้นมาที่สะดือละนะครับ ไม่ควรใส่กางเกงที่เอวแน่นนะครับ ใส่แบบสบายดีกว่า

ใส่กางเกงยีนสำหรับคนท้องค่ะ ไม่ได้ใส่ตัวเดิมค่ะ😅

เราท้อง2ค่ะตอนนี้5เดือนใส่ชุดนอนคนก็ดูไม่ออกว่าท้อง😂 เเต่รู้สึกลูกดิ้นตั่งเเต่17wเลยค่ะ

บ้านนี่ยังไม่ออกเลยจ้า🤣

ุึถึงจะใส่เสื้อผ้าตัวเดิมได้ แต่ควรใส่ให้หลวมแบบสบายตัวจะดีสำหรับแม่และลูกค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ🥰

2ท้องแรก ออกตอน7เดือน พอท้อง3และ4 ท้องได้3เดือนก็ออกแล้วค่ะ😊

ไม่ออกเหมือนกันค่ะ 19w เหมือนคนมีพุงพึ่งกินข้าวอิ่ม

ใช้ค่ะ

เคยอ่านเจอในเน็ต คุณแม่ไม่ควรใส่กางเกงยีนนะคะ

ใช้ค่ะ บ้านนี่ใส่กางเกงยีนสำหรับคนท้องค่ะแต่สงสัยทำไมท้องไม่ออกเลย😣