294 ตอบกลับ

แฟนแย่งกินไอติมนอน ร้องไห้ เช้าร้องไห้ต่อ พอแฟนรู้งง😂😂 ตอนท้อง 4เดือน เมื่อ 2วันที่แล้ว นอนห่มผ้าห่มกำลังอุ่นๆๆแฟนใช้ให้ปิดประตู มองหน้าแฟนเอาจริงเหรอ? ตะเกียกตะกายลุกขึ้นแบบงอนๆน้ำตาใหลแมะๆๆแอบนอนร้องไห้แฟนไม่รู้ พอลุกขึ้นได้แฟนบอกฉันล้อเล่น แต่เราน้อยใจไปแล้วน้ำตาหยุดใหลไม่ได้ 😂😂

หิวอยากกินแต่ไม่ได้กินอย่างที่หวัง งอลแฟนไม่พูดทำเหมือนเค้าเป็นอากาศนอนน้ำตาไหลคนเดียวจนเค้ายอมขับรถ60กิโลไปซื้ให้รถก็ติดสงสารเค้ามากแต่อารมณ์เวลาไม่ได้กินอะไรก็ทำให้เย็นลงไม่ได้

อยู่ดีๆก็ร้องไห้ ไม่โกรธ ไม่นอย ไม่มีใครขัดใจ แต่อยู่ดีๆก็ร้องไห้ออกมา ส่วนมากจะเป็นตอนกลางคืน เป็นหนักมากช่วงอายุครรภ์5-6เดือน ร้องไห้เกือบทุกวัน☺️☺️

ไม่มีเรื่องอะไรค่ะ นั่งอยู่เฉยๆอยู่ดีๆก็ร้องออกมา ในหัวไม่ได้คิดอะไรเลยนะคะ แต่ทำไมน้ำตาไหล ไม่เข้าใจตัวเอง หรือแม่ควรพบจิตแพทย์ดีคะ😂😂

แฟนไปกินข้าวกับเพื่อนจ้าาา ปกติก็ไม่เคยว่า 5555 นี่กลายเป็นนั่งร้องไห้ไป พูดไปว่า เป็นไรวะเรา สมองถามว่าร้องทำไม แต่ก็ร้องอยู่นั่นแหละค่ะ55555

ฝากสามีหิ้วขนมมาฝาก แต่นางโทรมาบอกว่าลืมตอนมาถึงสนามบินแล้วค่ะ ร้องไห้อยู่เป็นชั่วโมงจนนางต้องซื้อโดนัทมาให้แทน 😂

ร้องไห้เพราะกินข้าวกินอะไรไม่ได้เลยค่ะ น้อยใจว่าตัวเองทำไมต้องแพ้ด้วย ทั้งๆที่หลายคนก็ไม่แพ้ ร้องนานมากกว่าจะหยุด

อยากกินไรแล้วไม่ได้กินนี่คือสุดๆ โมโหสุด งอแงสุด ร้องไห้จนปะป๊าต้องรีบหามาประเคน 🤣🤣🤣 ขอโทษที่งี่เง่าเกินไป แงๆๆ

บ้านนี้ผัวไม่รับสายค่ะ1สาย ร้องไห้เลย ผัวทำงานตลอดค่ะชอบทิ้งโทรสับไว้ที่รถเดินไปคุยแล้วชอบคุยนาน เมียเลยน้อยใจ

แฟนไปกินข้าวแล้วไม่มารับไปกินด้วยค่ะเมื่อเที่ยง​นี่เอง555 ร้องจริงจังมากจนแฟนต้องมารับแต่ก็ไม่หยุดร้อง