2 ตอบกลับ

วิธีเดียวที่แก้ได้ คือศัลยกรรมค่ะ ของเราตอนท้องคนแรกให้นมน้องข้างเดียว ตอนที่นมคัดยังไม่รู้ว่าไม่เท่ากัน แต่พอเลิกให้นม นมแฟ๊บลงถึงได้เห็นว่ามันไม่เท่ากัน หมดความมั่นใจไปเยอะเลยค่ะ ก็เลยตัดสินใจศัลยกรรม ตั้งแต่ทำมาแฮปปี้ขึ้น มั่นใจขึ้น ทั้งที่ไม่มีใครเห็นมีแต่แฟนคนเดียว 🤣🤣🤣

ดีใจด้วยนะคะนี่คงอีกนานถ้าไม่เท่ากันคงจฃต้องเก็บเงินก่อนเพราะมีลูกตอนอายุยังน้อยอยู่เลย

แรกๆบ้านนี้ก็ไม่เท่ากันค่ะเพราะลูกไม่ยอมดูดอีกข้าง แต่ตอนนี้เท่ากันแล้วค่ะสลับให้ลูกดูดเอา

นานมั้ยคะกว่าจะเท่ากัน