34 ตอบกลับ

กำหนดคลอด 24 มิถุนายน แต่มีเกณฑ์เข้าข่ายต้องผ่าเกือบ 100% ตรวจเลือดหาดาวน์ซินโดรมเลยรู้เพศค่ะ ผู้หญิง 99.99% ถึงแม้ว่าใครเจอหน้ากับเห็นท้องจะบอกว่าได้ลูกชาย

VIP Member

รู้เพศแล้วค่ะตั้งแต่10สัปดาห์ ตรวจ Nipty Test ส่วนกำหนดคลอด นัดผ่าปลายมิถุนาค่ะ

23มิย ยังไม่ทราบเพศเลยค่ะ หมอนัด 4มีค.นี้ไม่รุ้ว่าจะเห็นมั้ย

26มิ.ย ผช.จ้าพึ่งซาวด์วันจันทร์ที่ผ่านมา เองคะแม่

รู้แล้วค่ะ บ้านนี้ลูกสาว กำหนดคลอด 10 มิ.ย 63

แม่ๆๆเตรียมของลูกยังค่ะ

28 มิ.ย. ผู้หญิง80%จ้าา รอลุ้น100%6มีนานี้ค่ะ

15มิถุนานัดซาวด์พรุ่งนี้จ้าตื่นเต้นๆ

2 มิถุนายน หมอบอกอาจจะได้ผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้ก็ได้ผู้หญิงเหมือนกันค่ะ 😊

ปลายมิ.ย. เหมือนกันค่า ยังใม่รู้เลย