9 ตอบกลับ

ตอนนี้ท้องจะ 6 เดือนยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ คาดว่าสัก กุมภา จะซื้อแล้วค่ะ อยู่ที่เราสะดวกค่ะ จะซื้อตอนไหน เตรียมตอนไหน ถ้าท้องแก่ๆ จัดๆ จะไม่ค่อยมีแรงเดิน เดินไม่ไหว ก็ควรซื้อเลยค่ะ

เริ่มตั้งแต่ 13 วีคค่ะ ตอนนี้ 25วีค มีเกือบครบแล้วค่ะ ชิ้นใหญ่ๆมีหมดแล้วเหลือแค่ครีมบำรุงของเล็กๆน้อยๆค่ะ

ตั้งแต่ 5 เดือนก็ซื้อเกือบทุกวันเลยค่ะ Shopee มีโค้ดลดเมื่อไหร่ก็ซื้อเลย สนุก 555

VIP Member

เริ่มเตรียมของที่จะซื้อแล้ว ตอนนี้ซื้อแค่คาร์ชีทรอ

เริ่มซื้อแล้วคะ ตอนนี้ก็เกือบครบแล้วคะ22+5wคะทางนี้

5เดือนเริ่มทยอยซื้อแล้วจ้า

จะเริ่มซื้อตอน 7 เดือนค่ะ

เริ่มซื้อตอน 7 เดือนค่ะ

Super Mum

เราเริ่มตอน 5 เดือนค่ะ

ขอบคุนมากคะเเม่ ตื่นเต้น 🩷