6 ตอบกลับ

ท้องได้38+6วีค น้ำหนักขึ้นมา21กิโลก่อนท้องหนัก40ตอนนี้น้ำหนัก61ค่ะ ไม่บวมเลยค่ะหรือเราเป็นคนตัวเล็กด้วยก็ไม่รู้เลยไม่บวม แต่เราลูก4คนแล้วนะ

ดีจังเลยคะ บ้านนี้36+4วีคคือเท้าบวมไม่ไหว😂

เดินออกกำลังกายค่ะ บ้านนี้หายบวมเพราะเดินเบาๆค่ะ 20~30 นาที/วัน ปวดเชิงกรานมากแต่ก็เดิน 😅

เดะลองทำตามดูนะคะ

บ้านนี้ไม่บวมเลยค่ะ กำหนด6กพ อาการอะไรก้ไม่มีเลยค่ะ ยังชิวอยุ่เลยคะ

ขอบคุณค่ะ😍

TapFluencer

ตอนนี้จะ 38 แล้ว มีบวมนิดๆ ค่ะ

บ้านนี้คือบวมไม่ไหวเลยคะ😂

Super Mum

บวมค่ะ แต่กดไม่บุ๋ม

เหมือนกันค่ะ

35+6 w บวมเหมือนกันค่ะ

บวมพอสมควรเลยค่ะ บางครั้งก็บวมน้อยบวมมาก แต่กดแล้วไม่บุ๋มนะคะ เราไม่มีภาวะครรภ์เป็นพิษ แล้วก็ไม่ได้เป็นเบาหวาน น่าจะเพราะเดินมาก นั่งนานก็เป็นค่ะ