186 ตอบกลับ

ซาวตอน5เดือนหมอบอกผุ้หญิงค่ะ..แต่ซาวล่าสุดตอน7เดือน..หมอบอกผุ้ชายชัวร์55555555

ยังเลยค่ะ ซาวดูตอน16 วีค หมอไม่บอกคิดในแง่ดีอาจจะไม่เห็น รพ.รัฐ ทำใจไว้แล้ว 😂

28 สิงหา หมอบอกแนวโน้มเป็นผู้ชายค่ะ แต่สิ้นเดือนจะดูให้อีกทีน่าจะชัดขึ้น 😂

3 สิงหา คุณหมอคอนเฟิร์มผู้หญิงชัวร์คร้าา พ่อกับแม่มั่นใจมากว่าลูกชาย 😅😅😅

12สิงหาค่ะ ซาวด์ตอน15w คุณหมอยังไม่บอดเพศเลย รอซาวด์อีกทีค่ะลุ้นอยู่😊

22 สิงหา หมอนัดวันที่17นี้ จะได้รู้เพศของลูกในวันเกิดของคุณแม่เอง

รอลุ้นอยู่ค้ะ14 มีนานะจะทราบเพศ กำหนด 9 สิงหาคมค่ะ มีตอดๆบ้างแล้ว

5สิงหา คุณหมอบอกได้ผู้หญิง พึ่งรู้เพศเมื่อวันพฤหัสบดีที่ผ่านมาจ้า

อยากรุวว่าท้อง 19w ท้องเริ่มใหญ่ยังพอดีขอหนูท้องยังม่ขึ้นเลยยยย

ซาวด์เมื่อวานนี้ค่ะ 15 วีค 5 วัน หมอบอกว่าผู้หญิง แต่แม่ดูไม่เป็นค่ะ