21 ตอบกลับ

ของเราวันแรกจนถึงวันนี้ใกล้คลอดแล้วไปหาหมอทุกครั้งคว่ำหน้าทุกครั้งเพศที่รุ้เพราะตรวจโครโมโซม ไปทำภาพ6มิติ1ครั้งกว่าจะยอมป้าพยาบาลงัดขึ้นมา

ของ แม่น้ำหนักเท่าไรค่ะ น้ำหนักน้องอะค่ะ พอดีไปแอดมินมาหนึ่งคืน ซาวน้องไม่ไห้เห้นเพศเหมือนกันค่ะ นอนเอาขาฝ่ายเก เลยค่ะบ้านนี้

แม่บ้านนี้ น้ำหนักในแอพ 70 แต่ ซาว น้องนำ้หนัก 123g แบบนี้น้ำหนักกำลัง ดีใช้ไหมค่ะรึน้อยไป ค่ะ

เริ่มรู้สึกตอดๆตอนวีคที่17ค่ะ พอวีคที่20 เริ่มดิ้นแรงขึ้นค่ะ อวัยวะเพศหญิงชัดขึ้นด้วยค่ะ ตอน16วีค ยังไม่ชัดเจน แต่ทราบเพศจากการตรวจ Nifty ค่ะ

นี่ยังไม่รู้สึกตอดเลยค่ะแม่ ขึ้นอยู่กับแต่ละคนใช่มั้ยคะที่แม่จะรู้สึก

ทางนี้ก็รอลุ้นเพศเหมือนกันค่ะ แต่หมอก็คาดว่าน่าจะเป็นผู้หญิงค่ะ แต่รอซาวด์ตอน 5 เดือนอีกทีเพื่อความชัวร์ค่ะ

18 พ.ค คะ 😍 ซาวด์ล่าสุดยังไม่ยอมให้เห็นเลย นัดครั้งหน้า 9ธ.ค อีแม่ลุ้นให้เจอจู๋ ตื่นเต้นมากๆ

อีแม่รักผู้ชาย 😂พูดทุกวันหยิบจู๋พ่อมานะลูก

18พคค่ะ🥰 นัดอีกทีวันที่14นี้น่าจะได้รู้ว่าผช หรือผญ ยังไม่รู้สึกตอนลูกดิ้นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้หมอนัดวันที่23นี้ ลุ้นเพศเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด15พ.ค.66ค่ะ❤️

ลุ้น23 พฤจิกา เหมือนกันค่ะ อยากได้ลูกสาว😁😁 กำหนดคลอด 25 พฤษภาคมค่ะ

TapFluencer

ของเรารู้สึกว่าตอดจริงๆ 19Wค่ะ ถ้าคนหน้าท้องบางก็ 16-17w ก็น่าจะรู้สึกแล้วนะคะ

ทีม พฤษภา เหมือนกันเลยค่ะ หมอนัดวันที่19เดือนหน้าลุ้นอยู่เหมือนกันค่ะ

น้องจะไห้เห็นไหมนร้าาา🥰

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะแม่ ทีมเดียวกันเลย รอลุ้นเพศอยู่ อยากได้ลูกสาวมากๆ 🥰🥰🥰

แต่ในใจแม่อยากได้น้องชายนะคะ555