13 ตอบกลับ

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่ ธรรมชาติคัดสรรค์ค่ะ เดี๋ยวแม่รักษาตัว บำรุงร่างกาย กินโฟลิคไว้ เดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่ ของเราก็เคยขูดมดลูกเพราะเหตุการณ์แบบแม่เลย พักมดลูก 5 เดือนน้องก็กลับมาใหม่ ตอนนี้ 6 เดือนแล้วค่ะ สู้ๆนะคะ

เหมือนกันค่ะท้องแรกน้องหลุดตอน3เดือน ไม่โตต่อ เป็นแค่ถุงตั้งครรภ์ ทำใจไม่ได้อยู่เกือบปี พอปล่อยใหม่ก็ติดง่ายเลยค่ะ คุณแม่ทำใจสบายๆนะคะอะไรจะเกิดก็ปล่อยให้เกิดค่ะ แล้วเริ่มต้นใหม่

เป็นกำลังใจให้อีก 1 เสียงจ้า เคยเป็นมาแล้ว เจอถุง ไม่มีหัวใจเต้น ปวดท้องมากเลือดออก หลุดไปตามระเบียบ ขูดมดลูก ตอนนี้มีน้องอีกครั้ง 21 สัปดาห์แล้ว ดิ้นเก่งลูกสาว สู้ ๆ นะคะ เดี๋ยวน้องก็มาจ้า

ส่วนเราพึ่งหลุดไปอาทิตย์ ที่หมอนัดไม่ถึงอาทิตย์กลับมาจากโรงบาลใด้1วันเริ่มปวดท้องเลือดก็เริ่ออกมาก สุดท้ายก็จากไปแบบสมบูรณ์ แต่ไม่ใด้ขูดมดลูก

ตอนนี้น้องได้ 16 วีคหมอบอกว่าน้องไม่มีหัวกระโหลกค่ะต้องยุกติการตั้งครรภ์ค่ะหมอบอกว่าขาดโฟลิคค่ะตอนนี้ยังทำใจไม่ได้ค่ะ..😭😭😭😭😭😭

ขอบคุณค่ะ

เพิ่งหลุดไปเมื่อคืนคะ เจอตัวแต่ไม่มีหัวใจ บาดใจมากเลย สู้ๆนะคะ✌️😭

พึ่งหลุดเมื่อเช้าเหมือนกันค่ะเจอตัวแต่ไม่เจอหัวใจค่ะท้องแรกด้วย

เหตุการเดียวกันเลย..เหมือนกันแต่ของเราตอนนี้7week

ท้องลมค่ะ เราเคยเป็นค่ะ หลุดตอน3เดือน

เป็นกำลังใจให้คะคุณแม่

เป็นกำลังให้นะคะแม่