3 ตอบกลับ

หน้ามืด เหนื่อยง่าย หัวใจเต้นเร็ว เป็นค่ะ เป็นเพราะก่อนหน้านี้ตอนเริ่มท้องนอนไม่ค่อยหลับค่ะ กว่าจะนอนตี4-5พอเข้าเดือนที่3เริ่มๆปรับตัวค่ะ พยายามนอนกลางคืนค่ะ พอนอนได้อาการหน้ามืดก็หายไปค่ะ เหลือเเต่เหนื่อยกับใจเต้นเร็วตอนนี้6เดือนเเล้วค่ะ ต้องระวังมากๆเลยนะคะ อากาศมันร้อนด้วยค่ะ เพราะอาการหน้ามืดเเบบเป็นลมนี่มันเกิดขึ้นได้นะคะ เจอมาเเล้วค่ะ อากาศร้อน อากาศไม่ถ่ายเท คนเยอะๆ

VIP Member

นอนพักผ่อนเยอะๆนะคะแม่ ทานอาหารให้ตรงเวลาค่ะ

VIP Member

ต้องพักผ่อนเยอะๆค่ะแม่