276 ตอบกลับ

พึ่งตรวจมาคุณหมอบอกมีแนวโน้มว่าเป็นเป็นหญิงจ้า

หมอยังไม่ฟันธงว่าชายค่ะ รอซาวน์ซ้ำเดือนหน้าค่ะ

VIP Member

เห็นเป็นแท่งเด่นชัดเจนมาค่ะ😁 ตอนนี้​ 35W6D แล้วค่ะ

อยากมีใบซาวมาอวดจัง ติดตรงที่อีหนูหนีบขาไว้😂😂😂

ตอนแรกหมอเดาเพราะน้องหนีบไว้ ลูกสาว80% ตอนน้องอ้าขา ก็ลูกสาวจิงๆค่ะ👧

หมอบอกขอเวลาเดือนหน้าชัดแน่จร้า แม่ๆว่า ช ญ ค่ะ

คุณหมอบอกว่าไม่เเน่ใจค่ะเพราะน้องนอนคว่ำหน้า

ซาวด์ตอนน้อง22+3วีค กลีบมาเต็มค่ะ 😂🥰 #น้องเนเน่ 💗

ไม่ทราบว่าต้องรอกี่วีคถึงจะซาวด์เห็นเพศหรอคะ

บ้านนี้แค่12W รออีกนานเลย ยินดีด้วยนะคะแข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องคร่า😍

VIP Member

หมอบอกมีกลีบแต่ยังดูไม่รู้เลยว่าอยู่ตรงไหน😅

ได้จู๊แล้ว1คน อยากได้กลีบบ้าง9วีคเอง รอลุ้นๆๆๆ