7 ตอบกลับ

เครียดมาก คิดถึงลูกที่จากไปในครรภ์อายุ 14 week รอเวลาที่จะมีเขาได้อีก อยากให้น้องกลับมา เวลาผ่านไปช้ามาก ตอนนี้ 7 สัปดาห์แล้ว รอเวลาอีกให้ถึง3เดือน หมอถึงให้ตั้งครรภ์ได้อีก ระยะเวลาตอนนี้กว่าจะผ่านไปได้ คิดถึงลูกอย่างมาก หวังจะได้เขากลับมา

เศร้าค่ะสงสาร และอารมณ์ดิ่งมาก ไม่เคยเสียลูก ช่วงนั้นทะเลาะกับคุณพ่อเขาค่อนข้างบ่อย

ตัวเองเครียดมากค่ะ แต่คนรอบข้างไม่เครียด มีแต่ให้กำลังใจ ก็เลยผ่านมาได้ค่ะ

เครียดมากค่ะ ทางบ้านแฟนคาดหวังไว้มากว่าจะต้องมีหลานสืบสกุล

เครียดค่ะ ลูกคนแรกด้วย เห็นพ่อแม่เสียใจแล้วยิ่งเครียด

เสียใจมาก เศร้ามาก แก้ไขยากจังเลยคะ

มีค่ะ เพราะเป็นท้องแรก