10 ตอบกลับ

บ้านนี้ให้คุณพ่อเล่นด้วยตั้งแต่3-4เดือนคะ ให้ลูบท้องบ่อยๆ น้องจะชินอุณภูมิของมือคุณพ่อ คุยกับน้องบ่อยๆให้คุณพ่อเป็นคนเล่านิทานน้องจะชินเสียง แล้วทำเวลาเดิมๆคะ บ้านนี้พ่อลูกเขาคุยกันสู้มือมากเลยคะ ใกล้ถึงเวลาเล่านิทานหรือเวลาคุณพ่อกลับบ้านน้องดิ้นรอก่อนเลยคะ 😍😍

ลองดูนะคะคุณพ่อบ้านนี้ก็ใช้เวลาอยู่พักนึงกว่าน้องจะชิน😍✌👼

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นจ้าเล่นกับแม่ดีๆได้ยินเสียงพ่อมาแต่ไกลๆก็เงียบเลย พอพ่อออกไปนางก็เล่นต่อพ่อน้อยใจลูกสาว

555 เข้าใจความรู้สึกพ่อเลย

เป็นค่ะยุ่กับอิแม่ทั้งดิ้นแรงทั้งแตะ พอพ่อเอามือจับท้องหยุดเลยค่ะ

เข้าใจ.คุณพ่อเลย

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแต่ออกมาติดพ่อมากกว่าแม่อีกค่ะ😂😂

อยากให้แม่มาเห็นคอมเม้นนี้จัง 555

บ้านนี้ดิ้นสู้ค่ะ ไม่ว่าจะใครจับรึคุยด้วย

อัธยาศัยดี

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ​ คุณพ่อน้อยใจเลย😊😊

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ คุณพ่อน้อยใจ

คุณพ่ออย่าน้อยใจไปน่ะค่ะ (พี่สาวแกเล่าให้ฟังว่าตอนอยู่ในท้องไม่ให้พ่อจับ ออกมาติดพ่อมากค่ะ) ส่วนใหญ่น้องจะชินกับมือแม่มากกว่าค่ะ

เราก็เป็นเหมือนกันค่ะ

ปกติคะ บ้านนี้ก็เป็น

เหมือนกันเลยคับ