13 ตอบกลับ

บ้านนี้รู้เพศตอน17สัปดาห์ค่ะ ชัดเจนเลยเพราะน้องไม่หนีบขาไว้ อ้าขาให้เห็นชัดเจนเลยค่ะ😀😀

เห็นตอน16วีคค่ะ และถ้าซาวด์หลังจากนี้ไปก็จะเห็นทุกครั้ง ถ้าลูกไม่หนีบหรือบังไว้นะคะ

12สัปดาห์ขึ้นไป บางคลีนิคสามารถทราบได้แล้วจ้า ถ้าเครื่องซาวด์ชัด และลูกไม่หนีบขาจ้า

บ้านนี้รู้เพศตอน16wจ้า ขึ้นอยู่กับท่าของน้องด้วยน้า ว่าจะให้เราเห็นเพศไหม

บ้านนี้เห็นเพศน้องตอน 18 วีคค่ะ ลูกสาว

ส่วนมาก16wขึ้นไปคะ แล้วเเต่ท่านอนลูก😂😂

บ้านนี้เห็นตอน 16 สัปดาห์จ้า เพศชาย

ให้แน่ชัดต้อง 20วีคขึ้นค่ะ

4-5เดือนก็เห็นแล้วค่ะ

21วีค ถึงเห้นพอดีค้ะ