9 ตอบกลับ

18wแล้วใช่ไหมค่ะแม่ ถ้าเป็น ผช.จู๋เขาจะเห็นชัดมากค่ะแม่ ถ้าเป็น ผญ.จะแทบมองไม่เห็นอะไรเลย บ้านนี้ซาวด์เพศตอน3เดือนกว่าๆ เห็นเพศแล้วค่ะ จู๋ชัดมาก แอบเห็นไข่ด้วยยย

ถ้าผู้ชายจะเป็นแบบนี้ค่ะแม่ จู๋โผล่เลยค่ะ ของแม่ดูเรียบ ๆ ผู้หญิงค่ะ 😄😄😄😄

ดูยากเหมือนกันนะคะ แต่ถ้าคุณหมอฟันธงมาแบบนี้โอกาสน่าจะ 80% ละคะ

เจาะน้ำคร่ำ หรือนิฟฟี้ ตรวจดูโครโมโซมค่ะ ชัวร์แน่นอน

VIP Member

แม่ๆในนี้จะเก่งกว่าหมอได้ไงค่ะ แม่ก็นะ

อย่างนี้เรียกว่าแซะค่ะ

หมอเชี่ยวชาญและเชื่อถือได้สุดแล้วค่ะ

ถ้าผุ้ ช จะมีปิกกาจูยิ่นออกมาค่ะ

ถ้าหมอฟันธงก็เชื่อหมอค่ะ

ลูกสาวค่ะ เชื่อหมอนะคะแม่