เล่าปสก.ค่ะวัยรุ่นคนนึงที่ผิดพลาดไป

คือเริ่มมีปจด.ครั้งแรกตอน12 มาๆทีขาดไปปีครึ่งปีเลยค่ะพอเริ่มมีแฟนอายุ14มีเะไรกับแฟนไม่ป้องกันนะคะแรกๆก็ป้องกันอาทิตย์ละ 2-3ครั้งติดกัน7-8เดือนป้องกันแค่2-3ครั้งเราก็เริ่มชะล่าใจยังไงก็ไม่ท้องหมอบอกว่าฮอโมนผิดปกติมีลูกยากแล้วเราก็เลิกกับแฟนมีใหม่4-5คนก็ไม่ป้องกันนะคะจนคนล่าสุด2เดือนคือติดเลยค่ะ แต่คนนี้แรกๆคือเซ็กส์จัดมากมีอะไรกันวันนึง2ครั้ง+แล้วมีทุกวันค่ะไม่ป้องกันเช่นเคยจนตอนนี้มีตัวเล็กออกมาแล้วค่ะ อยากมันเตือนค่ะบางคนคุมกำเนิดบางคนเป็นหมันยังท้องได้เลยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ