23 ตอบกลับ

อยากรู้ว่าท้องไหม คุณควรซื้อที่ตรวจมาตรวจนะคะ บอกอาการมาแค่นี้ไม่มีใครทราบหรอกค่ะ แม้แต่หมอยังตอบไม่ได้เลยค่ะ

หิวก็กินง่วงก็ไปนอน แค่อาการคนปกติก็เป็นกันได้ อยากรู้ก็ตรวจ ต่อให้โพสถาม10โพส ก็ได้คำตอบว่า ควรตรวจ!!!!

อาการคล้ายๆ แต่อยากรู้จริงๆต้องตรวจนะคะ อาการคร่าวๆแค่นี้บอกไม่ได้ค่ะว่าท้องไหม

อาจจะเพลียแดดมั้งคะ ตรวจเหอะค่ะ เราก็ไม่รู้กะคุณหรอก ถ้าไม่ตรวจ แง

VIP Member

ตรวจค่ะ แต่บ้านนี้ เป็นอาการนี้ตรวจปุ๊ป 2 ขีดค่ะ 5555

VIP Member

ใช้ที่ตรวจครรภ์ค่ะ​ อาการพวกนี้บอกอะไรไม่ได้

ตรวจน่าจะดีกว่านะ หรือไม่ควรไปหาหมอค่ะ

VIP Member

ซื้อที่ตรวจมาดูเลยง่ายกว่านะคะ

ตรวจนะคะ อาการบอกไม่ได้ค่ะ

VIP Member

ตรวจคะตรวจจะได้ชัวร์