2 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ชอบหงุดหงิดลูกค่ะจอนนี้ท้องได้2เดือนลุกคนโตสองขวบซนมากเล่นคนเดียวก็ยังซนวันๆแทบจะเปนลมได้เปนนางมารตลอดเวลาจะพักผ่อนก็ไม่ได้พักเลี้ยงเิง24ชม.

หาที่ครอบหูมาปิดเวลานอนค่ะ ช่วยลดเสียงได้

เราตอนท้องก็วีนผัวค่ะ ดึกดื่นเล่นเกมทั้งคืน นอนก็ยังเปิดยูทูปทิ้งไว้ยันเช้า รำคาญหูนอนไม่หลับ ง่วง หงุดหงิด หนีลงมานอนชั้นล่างก็ไม่รอด ดังมาถึงชั้นล่าง ตะโกนด่าแม่ม 55555 แม่ใส่หูฟังเปิดเสียงฟังก่อนนอน ใส่ที่ปิดหูอีกชั้นดูค่ะ