2 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้13w มีทั้งชมพู น้ำตาล ไปหาหมอแค่ตรวจภายในอย่างเดียวหมอบอกว่าเสี่ยงแท้งคุกคาม 50/50 แต่หมอไม่ได้ฉีดยาอะไรให้เลยค่ะให้แต่โฟลิกมา กังวลมากเลยค่ะ 😩

ว่าจะไปฝากพิเศษอยู่ค่ะ รู้สึกว่าหมอที่ รพ.ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ เราไม่ค่อยสบายใจ กลัวลูกจะเป็นอะไรค่ะ

5 week มีตกขาวสีน้ำตาลเหมือนกันค่ะ อันตรายไหมคะ แต่โดนฉีดยากันแท้งไปแล้วเข็มนึง

ประมาณ 10+ วีคค่ะ ถึงเจอตัวน้อง เห็นหัวใจน้องค่ะ ก่อนหน้านั้นตรวจเจอแต่ถุงตั้งไม่พบน้องเลยค่ะ