6 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอนัดตรงกับ 28w+3 ให้คุณหมอแนะนำการนับ เพราะกลัวนับเองแล้วผิด เลยรอตอนไปหาหมอทีเดียว ไม่ได้นับตอน 28w พอดีค่ะ

อ๋อค่า งั้นคงต้องรอนัดกับหมอก่อนเนาะ เพื่อความชัวร์ ขอบคุณค่ะแม่

หมอเราไม่ได้บอกให้นับเลยค่ะ ถามแค่ว่าดิ้นดีไม๊ แต่เรานับเองทุกวัน

VIP Member

นับได้ค่ะ แต่ยังไม่ต้องจดในสมุดของหมอ จดไว้ต่างหาก

นับค่ะ

นับได้ค่ะ

นับได้เลยค่ะ. นับแล้วจดลงในบันทึกด้วยนะค่ะ. ลงในบันทึกของเราต่างหากนะค่ะ. ยังไม่ต้องลงในสมุดที่หมอให้

ขอบคุณค่ะแม่ กำลังคิดจะทำแบบนี้พอดีเลยค่ะ 😊