5 ตอบกลับ

ซื้อมาอย่าพึ่งซัก ค่อยซักประมาน30วีคขึ้นไป ที่บ้านก็มีคนพูดแบบนี้แต่ไม่สนตังฉันลูกฉัน ถึงเวลาจะให้ใครมาหาให้ไม่ถูกใจเราอีก เราก็ซื้อมาไว้ดีนะที่เราแยกอยู่กะแฟน2คนสบายใจ ใครพูดอะไรก็เฉยๆไม่แคร์

นี่ไม่สนใจแล้วค่ะเอาตามกำลังทรัพย์เราดีกว่ายังดีที่มีแฟนเข้าใจ🥰

VIP Member

เราก็โดนเหมือนกัน แต่คือเราเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวถ้าเราไม่เป็นคนซื้อคนเลือก ก็ไม่มีใครซื้อให้แล้วอะ แล้วคือจะซื้อทีเดียวก็กลัวจะไม่ไหว

ทะยอยซื้อดีสุดค่ะแม่

ทยอยซื้อไว้เลยค่ะ ขนาดเราซื้อทยอยเตรียมไว้ตั้งแต่20วีคพอถึงวันคลอดก็แทบจะไม่ทันค่ะ

เริ่มทะยอยซื้อแล้วค่ะ

TapFluencer

ซื้อไว้เถอะค่ะ ถ้ามาซื้อตอนคลอดเอาเวลาไหนไปซักและลูกจะใส่อะไรตอนคลอดออกมา

นี่ว่าจะซื้อเตรียมไว้อยู่ค่ะแม่

บ้านนี้29+2ทยอยชื้อจนครบยันโคมอาบน้ำแล้วค่ะ🥰