เล่าประสบการณ์ความขี้แงค่ะ?

คือเดิมทีชอบทานของดิบมาก ทานทุกอาทิตย์ อาทิเช่น ปูดอง แซลมอน ทูน่า อูนิ กุ้ง ทุกสิ่งที่สามารถทานดิบได้เราทานหมดแต่พอมีน้องเราหักดิบไม่ทานเลยเพราะสามีห่วงเจ้าตัวเล็กจะได้รับผลกระทบ ล่าสุดโดนสามีแกล้งทานปูดองซอสเผ็ดแบบเกาหลีที่เราชอบมากกกกกกกก คุณสามีทานยั่วทุกซอกทุกมุมที่มีเนื้อปู พร้อมกับสาหร่าย แล้วด้วยความที่เราอยากมากแต่สามีไม่ให้ทาน ขอคำเดียว นิดเดียวนางบอก ไม่ได้ อยู่ๆน้ำตาก็ไหล? ร้องไห้จนแม่สามีมาดุสามีเลยค่ะ? พ่อๆอย่าเล่นกับอารมณ์แม่ๆนะคะ ตอนนี้ได้ทานข้าวห่อสาหร่ายพร้อมเนื้อปูเท่าจิ้บิมดหายงอแงแล้วค่ะ?

2 ตอบกลับ

VIP Member

คุณพ่อไม่น่ารักเลย แกล้งคุณแม่แบบนี้ได้ไง คุณพ่อสนุก แต่คุณแม่ไม่สนุกด้วยนะคะ ยิ่งท้องยิ่งเซนซิทีฟด้วย

ใช่ค่ะ ตอนนี้นางชดใช้ด้วยทุเรียนเรียบร้อยแล้วค่ะ😂

ทุบคุณพ่อให้หลังหักเลยค่ะแม่🤣🤣 ถ้าเป็นบ้านนี้เรื่องใหญ่แน่ๆ ยิ่งอารมณ์คนท้องด้วย5555

55555ใช่ค่ะ คุณพ่อชดใช้ด้วยทุเรียนของโปรดแล้วค่ะ แม่กินหน่ำใจเลย😂