4 ตอบกลับ

แม่ฝากคลินิคมั้ยคะ ครั้งแรกเราได้ฟังตอน7วีค แล้วก็ได้ฟังตามที่คุณหมอนัด ทุกรอบเลยค่ะ

ท้องครั้งนี้ฝากโรงบาลคะ ท้องแรกฝากคลีนิคคะ ท้องแรกพยาบาลฟังเสียงหัวใจน้องทั้งแต่ฝากเลยคะ แล้วก็ตามหมอนัดทุกๆครั้งคะ

18วีคขึ่นไป จะสามารถจับและฟังได้คะ ในกรณีที่ยังเล็ก จะจับและฟังไม่เจอคะ

ขอบคุณมากๆนะคะ หนูเป็นกังวลมากเลย

เราเจอเสียงหัวใจน้องตอน9wค่ะ

ตอนท้องแรกไปฝากที่คลีนิคคะได้ยินเสียงหัวใจน้องตอน 8wคะ แต่ตอนนี้ไปฝากที่โรงพยาบาลทำไมเขาไม่ฟังละคะ หรือต้องรอให้ถึง16wแบบที่ะยาบาลบอก

เราเจอตอน7w5dค่ะ

ใช่ค่ะ