29 ตอบกลับ

ของเราเปลขาดเอาหลังลง แต่ใจเย็นไม่รีบไป ค่ำๆมาเริ่มปวดหลังรีบไปทันทีคะ

คุณแม่ไปหาหมอมาแล้วหมอว่ายังไงบ้างคะบ้านนี้ก็ตกล่าสุดปวดหลังร้าวจิมิเหมือนกันคะ

ไปหากมอดีกว่าค่ะ เพื่อความปลอดภัยและสบายใจ เราเองจะได้ไม่เครียดด้วย

VIP Member

ไปหาเถอะค่ะภายนอกไม่เป็นไรแต่ภายในไม่มีใครู้นอกจากไปหาหมอ

VIP Member

หาหมอก่อนเพื่อความชัวร์ค่ะว่าจะไม่เป็นอันตรายอะไรนะคะ

ขอบคุณค่ะแต่หาหมอไว้ก่อนต้องดีกว่าเสมอ

ไปให้หมอตรวจดีกว่าค่ะ เป็นอะไรหมอจะได้รักษาทันนะคะ

ไปคะ ไม่ว่าเป็นอะไร ไปหาหมอเลยคะ พน. เราก็ไป หลังบวม😀

ใช่คะ ท้องแรกเราไปบ่อยมาก ท้อง 2 ระวังตัวเป็นแล้ว แต่ก็ต้องมีเรื่องให้ไปละ

ไปเถอะค่ะเพื่อความปลอดภัยของลูกแระตัวเราเอง

ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ดีค่ะ ไปเลยค่ะ คนท้องลมนิดหน่อยก็อันตราย

ขอบคุณนะค่ะ หนูยัง2จิต2ใจอยู่พอดีค่ะ

VIP Member

รีบไปหาหมอด่วนเลยคะ

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ เป็นอะไรมาไม่คุ้ม